Thiết bị tường lửa Fortinet 600F - FG-600F-BDL-950-12 FortiGate 24x7 UTM Protection 1 Year Bundle
Hàng chính hãng
Hàng chính hãng
Tại sao chọn phatsongwifi.com ?
Giao hàng & thu tiền tận nơi trên toàn quốc -
Đổi trả trong vòng 7 ngày (Chỉ áp dụng cho một số sản phẩm) -
Cam kết bảo hành đúng như mô tả của sản phẩm. -
Nhà cung cấp giải pháp mạng và wifi chuyên nghiệp. -
Hàng đúng như mô tả và sản phẩm luôn đạt chất lượng tốt nhất. -
Mua hàng và tư vấn -
Chăm sóc khách hàng
FortiOS bao gồm 3 cảm biến ứng dụng:
- Default (giám sát toàn bộ ứng dụng)
- Wifi-default (cấu hình mặc định để giảm tải lưu lượng WiFi)
- block-high-risk
Specifications:
| FortiGate 600F | FortiGate 601F | |
|---|---|---|
| Interfaces and Modules | ||
| Hardware Accelerated GE RJ45 Interfaces | 16 | |
| Hardware Accelerated GE SFP Slots | 8 | |
| Hardware Accelerated 10GE SFP+ Slots | 4 | |
| Hardware Accelerated 25GE SFP28/ 10GE SFP+/ GE SFP Ultra Low Latency Slots | 4 | |
| USB Ports | 2 | |
| RJ45 Console Port | 1 | |
| Local Storage | NIL | 2x 240 GB SSD |
| Included Transceivers | 2x SFP (SX 1 GE) | |
| System Performance — Enterprise Traffic Mix | ||
| IPS Throughput | 14 Gbps | |
| NGFW Throughput | 11.5 Gbps | |
| Threat Protection Throughput | 10.5 Gbps | |
| System Performance and Capacity | ||
| IPv4 Firewall Throughput (1518 / 512 / 64 byte, UDP) |
139 / 137.5 / 70 Gbps | |
| IPv6 Firewall Throughput (1518 / 512 / 64 byte, UDP) |
139 / 137.5 / 70 Gbps | |
| Firewall Latency (64 byte, UDP) | 4.12 μs | |
| Firewall Throughput (Packet per Second) | 105 Mpps | |
| Concurrent Sessions (TCP) | 8 Million | |
| New Sessions/Second (TCP) | 550,000 | |
| Firewall Policies | 10,000 | |
| IPsec VPN Throughput (512 byte) | 55 Gbps | |
| Gateway-to-Gateway IPsec VPN Tunnels | 2,000 | |
| Client-to-Gateway IPsec VPN Tunnels | 50,000 | |
| SSL-VPN Throughput | 4.3 Gbps | |
| Concurrent SSL-VPN Users (Recommended Maximum, Tunnel Mode) |
| SSL Inspection Throughput (IPS, avg. HTTPS) | 9 Gbps | |
| SSL Inspection CPS (IPS, avg. HTTPS) | 7,500 | |
| SSL Inspection Concurrent Session (IPS, avg. HTTPS) | 840,000 | |
| Application Control Throughput (HTTP 64K) | 32 Gbps | |
| CAPWAP Throughput (HTTP 64K) | 64.5 Gbps | |
| Virtual Domains (Default / Maximum) | 10 / 10 | |
| Maximum Number of FortiSwitches Supported | 96 | |
| Maximum Number of FortiAPs (Total / Tunnel) | 1,024 / 512 | |
| Maximum Number of FortiTokens | 5,000 | |
| High Availability Configurations | Active-Active, Active-Passive, Clustering | |
| Dimensions and Power | ||
| Height x Width x Length (inches) | 1.75 x 17.0 x 15.0 | |
| Height x Width x Length (mm) | 44.45 x 432 x 380 | |
| Weight | 15.6 lbs (7.3 kg) | 16.2 lbs (7.5 kg) |
| Form Factor | Rack Mount, 1 RU | |
| Power Consumption (Average / Maximum) | 169 W / 255 W | 174 W / 260 W |
| Power Source | 100–240V 60–50Hz | |
| Current (Maximum) | 6A @ 100V | |
| Heat Dissipation | 871 BTU/h | 888 BTU/h |
| Redundant Power Supplies (Hot Swappable) | Yes | |
| Operating Environment and Certifications | ||
| Operating Temperature | 32–104°F (0–40°C) | |
| Storage Temperature | -31–158°F (-35–70°C) | |
| Humidity | 5–90% non-condensing | |
| Noise Level | 55 dBA | |
| Operating Altitude | Up to 7,400 ft (2,250 m) | |
| Compliance | FCC Part 15 Class A, RCM, VCCI, CE, UL/cUL, CB | |
| Certifications | ICSA Labs: Firewall, IPsec, IPS, Antivirus, SSL-VPN, USGv6/IPv6 | |
Vận chuyển
Cước phí vận chuyển
- Miễn phí với các đơn hàng trong phạm vi giao hàng gần tại TP. Hồ Chí Minh.
- Miễn phí với các đơn hàng giá trị cao toàn quốc.
- Tính phí giao hàng với đơn hàng vận chuyển xa trong phạm vi TP. Hồ Chí Minh
- Tính cước phí giao hàng với đơn hàng giá trị thấp toàn quốc.
Chính sách đổi sản phẩm
- Sản phẩm đổi trả phải trong tình trạng còn nguyên vẹn.
- Được đổi sản phẩm cùng giá tiền hoặc cao hơn giá trị sản phẩm trước đó đã mua.
- Được đổi trả sản phẩm đối với các sản phẩm được áp dụng chế độ dùng thử 3 ngày.
Bảo hành
- Không bảo hành các sản phẩm bị chập điện, vô nước, cháy nổ, sét đánh gây cháy nổ ...
Vận chuyển
Cước phí vận chuyển
Chính sách đổi sản phẩm
Bảo hành
Sản phẩm bán chạy (Top sale)
Hàng chính hãng, COCQ đầy đủ
Thiết bị phát sóng wifi TP-Link EAP787 - Access Point Gắn trần Wi-Fi 7 Ba băng tần BE15000
Liên hệ
Mới 100% - Giá bao rẻ
Thiết bị phát sóng wifi Mesh TP-Link Deco BE25 | Hệ thống Mesh Wi-Fi 7 BE5000 Cho Gia Đình
6.690.000 ₫ -2.09%
6.550.000 ₫
Sốc xanh mặt
Thiết bị phát sóng wifi Aruba Aruba 535 - AP535 Wi-Fi 6 Campus APs (Wifi chuẩn AX cao cấp)
4.500.000 ₫ -33.33%
Thiết bị định tuyến Router Wifi Archer BE230 (Router Wi-Fi 7 Băng Tần Kép BE3600)
Liên hệ
Chính hãng giảm sốc
Thiết bị phát sóng wifi Draytek VigorAP962C (WiFi 6 AX3000, Mesh WiFi, LAN PoE+ 2.5Gbps)
3.500.000 ₫ -10%